ประชุมคณะกรรมการคัดเลือกเพื่อรับรางวัลสถานศึกษาและครูต้นแบบ
วันที่ 11 มิถุนายน 2564 นายทวน เที่ยงเจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระบุรี เป็นประธานในประชุมคณะกรรมการคัดเลือกเพื่อรับรางวัลสถานศึกษาและครูต้นแบบระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับเขตพื้นที่ ณ ห้องเกียรติภูมิ โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2021/08/196143559_160753929403014_7048846662156878041_n-724x1024.jpg)