รับมอบเจลแอลกอฮอร์และหน้ากากอนามัย
วันที่ 20 พฤษภาคม 2564 นายทวน เที่ยงเจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนสระบุรีวิทยาคม ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระบุรี รับมอบเจลแอลกอฮอร์และหน้ากากอนามัยสำหรับแจกโรงเรียนมัธยมศึกษาในสังกัด ป้องกันการแพร่ระบาดโรค COVID 19 จากองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระบุรี โดยนายธนกฤติ อัตถะสัมปุณณะ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระบุรี ผู้แทนนายสัญญา บุญ-หลง นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระบุรี เป็นตัวแทนมอบ ขอขอบพระคุณ อบจ.สระบุรี มา ณ โอกาสนี้
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2021/08/186546312_146220487523025_6130650257518461110_n-724x1024.jpg)