สพม.สระบุรี จัดกิจกรรมสืบสานประเพณีสงกรานต์ 2567
วันพฤหัสบดีที่11 เมษายน 2567 สพม.สระบุรี นำโดย ดร.มะลิวัน มาเหง่า ผอ.สพม.สระบุรี นำคณะผู้บริหารการศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา บุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สรงน้ำพระพุทธรูปและรดน้ำขอพรผู้อาวุโส เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ไทยและวันสงกรานต์ ประจำปี 2567 เพื่อความเป็นสิริมงคลแก่บุคลากร ณ สพม.สระบุรี ภาพเพิ่มเติม
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/04/News-April-11042024_0001-724x1024.jpg)