การประชุมเตรียมความพร้อมการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน O-NET ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6
วันพุธที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. สพม.สระบุรี นำโดย ดร.มะลิวัน มาเหง่า ผอ.สพม.สระบุรี มอบหมายให้ ดร.เจตพงศ์ กิตติพร เป็นประธานการประชุมเตรียมความพร้อมการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติ ขั้นพื้นฐาน (O-NET) ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ทั้งนี้มีบุคลากรแต่ละสนามสอบ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสระบุรีวณิชชากร สพม.สระบุรี
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/02/News-Jan-2024-8-724x1024.png)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5993-1024x683.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5995-1024x683.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5998-1024x683.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_6005-1024x683.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_6017-1024x683.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_6024-1024x683.jpg)