สพม.สระบุรี ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านให้กำลังใจครอบครัวนักเรียนบ้านประสพอัคคีภัย
วันที่ 7 พฤศจิกายน 2566 เวลา 14.00 น. สพม.สระบุรี โดย ดร.มะลิวัน มาเหง่า ผอ.สพม.สระบุรี มอบหมายให้ นายคงชนะ ปะมาคะเต รอง ผอ.สพม.สระบุรี พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านนักเรียนชั้น ม.3 และ ม.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน เนื่องจากบ้านเกิดอัคคีภัย ในตำบลเจริญธรรม อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__51388419-1024x768.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__51388421-1024x768.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__51388422-1024x768.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__51388423-1024x768.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__51388424-1024x768.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__51388425-1024x768.jpg)