เข้าร่วมประชุมทางไกลเพื่อซักซ้อมการดำเนินการสอบแข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย
วันอังคารที่ 4 มิถุนายน 2567 เวลา 15.00 น. สพม.สระบุรี นำโดย ดร.มะลิวัน มาเหง่า ผอ.สพม.สระบุรี พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มบริหารงานบุคคล เข้าร่วมประชุมทางไกล เพื่อซักซ้อมการดำเนินการสอบแข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย ณ ห้องประชุมสระบุรีวณิชชากร สพม.สระบุรี
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/06/News-Jan-2024-3-724x1024.png)