เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ และหัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ประจำจังหวัดสระบุรี ครั้งที่ 10/2566
วันอังคารที่ 31 ตุลาคม 2566 เวลา 10.00 น. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระบุรี โดย ดร.มะลิวัน มาเหง่า ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระบุรี มอบหมายให้ ดร.เจตพงศ์ กิตติพร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระบุรี เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ และหัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสหกิจ ประจำจังหวัดสระบุรี ครั้งที่ 10/2566 ณ ห้องประชุมพระพุทธบาท ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดสระบุรี
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2023/10/22040-1-1024x768.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2023/10/22046-2-1024x768.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2023/10/22044-1-1024x768.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2023/10/22043-1-1024x768.jpg)