การประชุมคณะกรรมการรับนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระบุรี ครั้งที่ 2/2567
วันที่ 31 มกราคม 2567 เวลา 13.30 น. สพม.สระบุรี นำโดย ดร.มะลิวัน มาเหง่า ผอ.สพม.สระบุรี เป็นประธานเข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการรับนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระบุรี ครั้งที่ 2/2567 เพื่อประกาศแนวปฏิบัติเกี่ยวกับการรับนักเรียน ปีการศึกษา 2567 ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระบุรี ณ ห้องประชุมสระบุรีวณิชากร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระบุรี
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/01/News-Jan-2024-6-724x1024.png)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5737-1024x683.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5731-1024x683.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5725-1024x683.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5738-1024x683.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5740-1024x683.jpg)
![](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_5743-1024x683.jpg)