ตรวจเยี่ยม รร.วังม่วงวิทยาคม
วันที่ 24 มกราคม 2566 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระบุรี โดย ดร.มะลิวัน มาเหง่า ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระบุรี ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนและร่วมกิจกรรมเสริมหลักสูตรเพื่อการพัฒนาการศึกษา ซึ่งทางโรงเรียนมีการฝึกทักษะอาชีพให้กับนักเรียน มีการเลี้ยงไข่ไก่ และได้รับการสนับสนุนจากชุมชน ทั้งนี้ขอเป็นกำลังใจให้ผู้บริหารและคุณครูในการพัฒนาคุณภาพการศึกษาของเด็ก ๆ ในชุมชนและเขตพื้นที่ใกล้เคียง ในการตรวจเยี่ยมครั้งนี้มี นายอดุลย์ ต้นคำ ผู้อำนวยการโรงเรียนวังม่วงวิทยาคม และคณะรองผู้อำนวยการโรงเรียน ให้การตอนรับและนำตรวจเยี่ยม ณ โรงเรียนวังม่วงวิทยาคม
![สพม.สบ สพม.สระบุรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสระบุรี SESAO SRI โรงเรียนมาตรฐาน ผู้บริหารคุณธรรม ครูนวัตกรรม นักเรียนคุณภาพ
องค์กรมาตรฐาน บริการด้วยคุณธรรม](https://sssb.go.th/wp-content/uploads/2023/01/News14_240166_ตรวจเยี่ยม-รร.วังม่วง-724x1024.jpg)